Welcome cả nhà đến với Hội SVVN tại Swinburne!!! ^_^

Sinh họat và trao đổi của sinh viên Đại Học Swinburne.
Liên lạc với BĐH Hội Sinh Viên Đại Học Swinburne

Re: Welcome cả nhà đến với Hội SVVN tại Swinburne!!! ^_^

Bài viết chưa xemgửi bởi hvdking » 16 Tháng 2 2011, 02:23

seth21 đã viết:Hi Vissers mình là Cường (SN 1987)28/2 này mình sẽ start học kỳ đầu tiên tại SWINBURNE của chúng ta :D rất là vui khi dc gia nhập đại gia đình Vissers :D:D
mình học Master of IT tại hawthorn campus , bạn nào có rảnh rỗi thì add nick mình chia sẻ 1 chút kinh nghiệm nhé(ở trong nước thì mi`nh học ĐHBK HN) :
ym: cuongdd21
ps:có bạn nào biết mua mấy cái phích cắm 3 chấu dẹt kiểu Úc ở HN ở đâu ko nhỉ, mấy hôm tìm mà ko thấy ở đâu bán :(!

chúc cả nhà vui vẻ >:)=

Đồng hương đây rồi, cũng học MIT nhưng tới tháng 7 với học sem đầu vì phải học TA :( , tìm đc nhà chưa cậu, có nhà nào pm mình nhé, đang tìm nhà
ADD nick: hvdking123@yahoo.com.vn

Hình đại diện của thành viên
hvdking
Thạc sĩ
Thạc sĩ

Bài viết chưa xemgửi bởi seth21 » 23 Tháng 2 2011, 22:04

Chúc mừng a Hiền đã chuẩn bị bay nha :D :P welcome to Melbourne :)
no PAIN no GAIN
seth21
Bé nhỡ lớp Chồi
Bé nhỡ lớp Chồi

Bài viết chưa xemgửi bởi hvdking » 05 Tháng 3 2011, 14:12

Vừa sang Mel 4/3 nhé, học Swinburne MIT, nick mình nè hvdking123@yahoo.com.vn có gì add nick làm quen nhé, ai có việc làm thêm gọi mình với nhé >:)=
hvdking
Thạc sĩ
Thạc sĩ

Bài viết chưa xemgửi bởi clonevn » 09 Tháng 3 2011, 01:47

Chào cả nhà, mình là Việt ( SN 1985), 10/3 này mình bay sang rồi. Mình học Master of IT của Swinburne. Nhưng phải học TA mất mấy tháng đến tháng 7 mới học chính thức >.<. Bạn nào cùng học IT thì chúng ta làm quen nhé. Nick mình : clonevn@yahoo.com
P/S: Sắp bay rồi mà tìm nhà vẫn chưa được, khổ quá T_T.
clonevn
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Bài viết chưa xemgửi bởi hvdking » 09 Tháng 3 2011, 08:55

clonevn đã viết:Chào cả nhà, mình là Việt ( SN 1985), 10/3 này mình bay sang rồi. Mình học Master of IT của Swinburne. Nhưng phải học TA mất mấy tháng đến tháng 7 mới học chính thức >.<. Bạn nào cùng học IT thì chúng ta làm quen nhé. Nick mình : clonevn@yahoo.com

Hơ hơ, sao dạo này gặp nhiều đồng hương thế nhở, bác Việt là học giống hệt em đấy, a e vớ vẩn cùng lớp học tiếng rồi :))
Tính sơ sắp tới cũng có tầm 3-4 ông nữa sang Swin toàn học Master IT hết, dân IT a e mình hùng hậu quá (Ps: toàn ông ko có nhà ở, hay là mình làm cái cầu nối cho mấy bác gặp nhau share nhà nhỉ :)) )
hvdking
Thạc sĩ
Thạc sĩ

Bài viết chưa xemgửi bởi newday » 18 Tháng 2 2012, 23:04

hvdking đã viết:
clonevn đã viết:Chào cả nhà, mình là Việt ( SN 1985), 10/3 này mình bay sang rồi. Mình học Master of IT của Swinburne. Nhưng phải học TA mất mấy tháng đến tháng 7 mới học chính thức >.<. Bạn nào cùng học IT thì chúng ta làm quen nhé. Nick mình : clonevn@yahoo.com

Hơ hơ, sao dạo này gặp nhiều đồng hương thế nhở, bác Việt là học giống hệt em đấy, a e vớ vẩn cùng lớp học tiếng rồi :))
Tính sơ sắp tới cũng có tầm 3-4 ông nữa sang Swin toàn học Master IT hết, dân IT a e mình hùng hậu quá (Ps: toàn ông ko có nhà ở, hay là mình làm cái cầu nối cho mấy bác gặp nhau share nhà nhỉ :)) )

seth21 đã viết:
Hi Vissers mình là Cường (SN 1987)28/2 này mình sẽ start học kỳ đầu tiên tại SWINBURNE của chúng ta :D rất là vui khi dc gia nhập đại gia đình Vissers :D:D
mình học Master of IT tại hawthorn campus , bạn nào có rảnh rỗi thì add nick mình chia sẻ 1 chút kinh nghiệm nhé(ở trong nước thì mi`nh học ĐHBK HN) :
ym: cuongdd21
ps:có bạn nào biết mua mấy cái phích cắm 3 chấu dẹt kiểu Úc ở HN ở đâu ko nhỉ, mấy hôm tìm mà ko thấy ở đâu bán :(!

chúc cả nhà vui vẻ >:)=

Đồng hương đây rồi, cũng học MIT nhưng tới tháng 7 với học sem đầu vì phải học TA :( , tìm đc nhà chưa cậu, có nhà nào pm mình nhé, đang tìm nhà
ADD nick: hvdking123@yahoo.com.vn

Hi các bạn, mình là Cường (1984) sang Melbourne 1 thời gian rồi nhưng tháng 2/2012 mới bắt đầu khóa Master of IT (Professional Computing). Rất vui khi biết mọi người đặc biệt có nhiều bạn học IT ở Swinburne :). Hôm nào gặp mặt cafe nhé các bạn. Nick YM mình là shotokantcc@yahoo.com.
newday
Lính mới tò te
Lính mới tò te

Bài viết chưa xemgửi bởi lizdvn » 26 Tháng 6 2012, 03:32

Em chào tất cả mọi người,

Em là Nguyệt, sắp tới 12/7 em sẽ sang trường mình học Accounting.Hiện tại em chưa quen được nhiều người ở Swinburne và còn chưa biết nhiều thứ. Mong mọi người giúp đỡ em ạ.
Nick của em là : lizd_emo

Em cảm ơn mọi người :)
The MOON belongs to everyone,
The best things in life are free
lizdvn
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Bài viết chưa xemgửi bởi lnt11081993 » 15 Tháng 8 2012, 13:16

MÌnh là trí ( SN 1993 ) khoảng tháng 11 nãy sẽ học electrical ở swinburne , rất mong được làm quen vs các bạn ( yahoo của mình : boyloxchoc_thixbatcoc_girlxinh )
lnt11081993
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Bài viết chưa xemgửi bởi charming_smile3110 » 15 Tháng 9 2012, 06:23

cực kỳ vui khi biết trang web này và biết hội mình. Minh cung chuan bi qua học HRM, co gi cho minh ket ban cho đỡ tủi thân khi qua nhá :D yahu: charming_smile3110
charming_smile3110
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Bài viết chưa xemgửi bởi poseidon1989 » 21 Tháng 10 2012, 01:38

Mới đóng tiền hôm thứ 6, tuần sau bắt đầu xin visa, mong sớm được hội ngộ cùng mọi người ở Swinburne >:)=

poseidon1989
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Trang trướcTrang kế tiếp

Quay về Hội Sinh Viên Việt Nam Đại Học Swinburne (VISS)

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến2 khách