tuyển đội tuyên truyền DEVISE

Nơi hội tụ những tài năng Deakin

tuyển đội tuyên truyền DEVISE

Bài viết chưa xemgửi bởi sayvu » 15 Tháng 9 2009, 13:01

xin chào tất cả các bạn, >:)=

Mình là Say Vu, chủ tịch mới nhiệm kì 2009-2010. Với việc duy trì, mở rộng các hoạt động sắp tới của DEVISE cũng như tạo ra 1 sân chơi lành mạnh cho các sinh viên Việt Nam tại Deakin, ban điều hành mới cần tìm thêm những bạn muốn và nhiệt huyết cho việc xây dựng mái nhà chung của DEVISE thêm vui vẻ và ấm áp :) . Nhiệm vụ của các bạn là tạo ra những mối quan hệ mới giữa DEVISE, bạn và các thành viên mới.

DEVISE được thành lập cách đây 1 năm . Chính vì sự non trẻ của Hội nên chưa có nhiều kinh nghiệm trong việc tổ chức các hoạt động 1 cách hoàn hảo nhất. Deakin của chúng ta có 1 số lượng sinh viên Việt Nam không thua kém các trường Monash, RMIT, Swinburne... nhưng Hội sinh viên của họ đã được thành lập cách đây 1 thời gian dài.

Hiện nay, có rất nhiều các sinh viên Việt Nam đang theo học tại Deakin không biết đến DEVISE và có nhiều bạn đã biết qua mà vẫn chưa tham gia. Chính vì lẽ đó mình muốn tìm ra các bạn nhiệt huyết muốn tạo ra các sân chơi lành mạnh để quảng bá và tuyên truyền DEVISE tới các sinh viên đó. Đây cũng có thể là cơ hội cho các bạn muốn mở rộng mối quan hệ của mình tai Deakin.

Các bạn muốn tham gia thì liên lạc trực tiếp với mình,

Say Vu, Mobile 04.32.32.11.55 or email xsv@deakin.edu.au

Các bạn cho mình Mobile number và email là được.

Thanks all

Chủ tịch DEVISE,
Say Vu

sayvu
Học sinh trung học
Học sinh trung học

Re: tuyển đội tuyên truyền DEVISE

Bài viết chưa xemgửi bởi sayvu » 25 Tháng 9 2009, 12:51

tình hình có vẻ ít người nhiệt huyết muốn đóng góp cho việc phát triển của DEVISE... :( :(

sayvu
Học sinh trung học
Học sinh trung học

Quay về Hội sinh viên Việt Nam Đại Học Deakin (DEVISE)

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách