Đăng nhập    Chuyên mục    Đăng ký    Tìm kiếm    Trợ giúp

Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 210 bài viết ]  Chuyển đến trang Trang vừa xem  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 21  Trang kế tiếp
Người gửi Nội dung
 Tiêu đề bài viết: Re: Trung tâm dạy tiếng anh chất lượng ở tp Hồ Chí Minh??
 Bài viết mới Đã gửi: 02 Tháng 4 2013, 14:00 
Ngoại tuyến
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Hiện có rất nhiều trung tâm Anh ngữ tại sài gòn, tuy nhiên không phải trung tâm nào cũng có chất lượng tốt như nhau.
Mình thấy rất nhiều bạn học sinh, sinh viên lựa chọn IEG VIET NAM là lựa chọn hàng đầu để theo học các lớp cho mọi trình độ.
Từ IELTS, TOEFL, luyện ANH VĂN GIAO TIẾP...hơn nữa với đội ngũ giáo viên 100% là người bản ngữ Anh, Mỹ, Úc, Canada sẽ giúp bạn lựa chọn phương pháp học hiệu quả nhất.
Để biết thêm thông tin chi tiết, bạn liên lạc theo địa chỉ sau nhé:
Trung Tâm Anh ngữ IEG VIET NAM – 503 sư vạn hạnh – phường 12 – quận 10
Tel : 083.862.0088

Đầu trang 
 Xem thông tin cá nhân Gửi Email  

Bài viết mới Đã gửi: 02 Tháng 4 2013, 19:10 
Ngoại tuyến
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Muốn học tốt Anh Văn thì ngoài việc siêng học bạn cần phải yêu thích nữa, bên cạnh đó bạn phải tìm được một trung tâm uy tín có đội ngủ giáo viên giỏi để giúp bạn học học tốt hơn mà không thấy chán khi đến lớp.
trước đây mình củng như bạn vậy, không biết làm cách nào để có thể học tốt nhất, củng may là có đứa bạn nó từng đi học rồi chỉ cho mình cách học và cho mình thông tin về những trung tâm tốt.
sau nhiều lần tìm kiếm trung tâm mình đã tìm được một nơi thích hợp cho mình, vì ở trung tâm này toàn người bản ngữ dạy mà học phí rẽ hơn mấy chổ khác.
mình đã học được 4 khoá rồi ,hiện tại mình giao tiếp khá tốt bạn ạ. mình rất mừng vì kết quả đạt được, thầy cô ở trung tâm này ngoài kinh nghiệm dạy tốt họ còn rất nhiệt tình chỉ dẩn học viên. cuối tuần cxả lớp còn có những buổi sinh hoạt ngoại khoá với thầy ở quán coffee để có cơ họi nói nhiều hơn.
Mình có địa chỉ đây để mình cho bạn tham khảo nhé.. .....!
Trung Tâm IEG VIET NAM
Address: 503 sư vạn hạnh – phường 12 – quận 10
083.862.0088
http://ieg.edu.vn/
Chúc bạn thành công........ >:)= >:)= >:)=

Đầu trang 

Bài viết mới Đã gửi: 04 Tháng 4 2013, 16:04 
Ngoại tuyến
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Bây giờ thì có quá nhiều trung tâm nên hơi khó cho việc lựa chọn, trước đây mình hay có thói quen tìm đến những trung tâm lớn để học, nhưng mức học phí của họ cao quá để theo học lâu dài thì mình không theo nổi, tình cờ đứa bạn cho mình cái link bảo mình nick vao tham khoả thử. mình tìm được một trung tâm ở quận 10 củng gần nhà mình, nhưng có 100% giáo viên nước ngoài là người Anh, ÚC, Mỹ, Canada dạy.mà mức học phí làm mình rất ngac nhiên bạn ạ, chỉ 4,300,000đ / 1 khoá. 2 tháng, mà còn được cấp sách gốc miển phí luôn, mình thấy các thầy cô ở đây dạy rất tận tâm nhé..!
mình đã đăng ký học được 2 khoá rồi, mình thấy tiến bộ hẳn luôn, bây giờ mình thay đỏi suy nghỉ rồi. không cần phải tốn nhiều tiền để đến các trung tâm lớn, mà chỉ cần chịu khó lên mạng tì những trung tâm vừa và nhỏ học phí vừa rẻ mà chất lượng dạy có thua gì trung tâm lớn đâu. mình shaer cho các bạn địa chỉ nơi mình đang theo học nè, bạn nào ở gần thì qua đó xếp lớp thử nhé. Trung Tâm Ngoại Ngữ IEG VIET NAM 503 SƯ sư vạn hanh ( nối dài) phường 12 - quận 10.
083,862,0088
http://ieg.edu.vn/ :new:

Đầu trang 

Bài viết mới Đã gửi: 07 Tháng 4 2013, 12:57 
Ngoại tuyến
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Giờ ai cũng ủng hộ IEG hết, tôi mới tìm hiểu thì thấy luyện IELTS tốt lắm đó, luyện ielts với jonathan học tốt ghê đó, nghe nói học lớp cao tại IEG mới được học với JONATHAN. Mấy bạn có nhu cầu luyện IELTS thì đến IEG thử xem sao nhé, học tháy quá ok luôn đó.
Tôi cho bạn số điện thoại nè, bạn tìm hiểu IEG nhe! 083,862,0088 :mobile:

Đầu trang 

Bài viết mới Đã gửi: 07 Tháng 4 2013, 13:51 
Ngoại tuyến
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Bạn đến trung tâmIEG VIET NAM 503 sư vạn hạnh ( nối dài ) quận 10. xem nhé! IEG được bạn bè mình tin tưởng rất nhiều. Mình đang học ở đó, và mình thấy rằng mình đã quyết định đúng đắn.
Ở đây, bất cứ trình độ nào cũng có lớp cho bạn. Cả trẻ em cũng có nữa mà.^^
Bạn cứ gọi điện đến trung tâm tư vấn, để mấy chị xếp ngày test thừ cho ban. Miễn phí mà. Mấy chị tư vấn viên nhiệt tình lắm! 083,862,0088
Mô hình học ở IEG VIET NAM khác biệt với những trung tâm khác ở chổ là ít người. 1 lớp 1 thầy chỉ có,8 đến 10 học vien nên hiệu quả học tập rất cao. Các thầy cô 100% nước ngoài, có kinh nghiệm lại rất nhietj tình. Có phương pháp giảng dạy với từng người nữa cơ.

Mình thực sự thích phong cách làm việc chuyen nghiệp ở đây ! hi

Đầu trang 

Bài viết mới Đã gửi: 12 Tháng 4 2013, 15:16 
Ngoại tuyến
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Qua bên IEG VIET NAM học là ổn nhất, bây giờ bên đó đông học viên quá chừng luôn. nghe nói họ sắp mở thêm trường nữa đó. bên đó toàn mấy bạn sinh viên và mấy anh chị đã đi làm theo học, nên lớp học rất vui. vừa rồi bên trường có thêm mấy giáo viên mới, thấy có cô giáo người mỹ dể thương quá chừng hihihihiiii. \:D/ :whisper: :date:,

Đầu trang 

Bài viết mới Đã gửi: 12 Tháng 4 2013, 15:30 
Ngoại tuyến
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Qua bên IEG VIET NAM học là ổn nhất, bây giờ bên đó đông học viên quá chừng luôn. nghe nói họ sắp mở thêm trường nữa đó. bên đó toàn mấy bạn sinh viên và mấy anh chị đã đi làm theo học, nên lớp học rất vui. vừa rồi bên trường có thêm mấy giáo viên mới, thấy có cô giáo người mỹ dể thương quá chừng hihihihiiii. \:D/ :whisper: :date:,

Đầu trang 

Bài viết mới Đã gửi: 12 Tháng 4 2013, 23:39 
Ngoại tuyến
Lính mới tò te
Lính mới tò te

Hic hic! Đọc mấy trang đầu còn thấy tin được, đọc mấy trang sau của topic thấy toàn là quảng cáo, thiệt là tội nghiệp chủ thớt. Tui suggest cho bạn vài địa điểm đáng tin cậy nè. Hi vọng là bạn để tỉnh táo để nhận ra cái nào là thiệt, và cái nào là quảng cáo hén.
Mấy trung tâm thuộc hàng trên, nói chung là chất lượng tốt, mà giá cũng "tốt" nốt đó là Apollo, Acet, ILA... hic hic! Hàng này dành cho đại gia, tui ko dám rớ vào, nhưng tui nghe feedback từ mấy đứa bạn đi học ở đó thì đúng là tốt thật. Thì cũng đúng thui, tiền nào của nấy.
Mấy trung tâm thuộc tóp giữa, dạy từ căn bản tốt thì có Không gian, Dương minh, nghe đâu cũng okie lắm.
Còn tui thì tui học luyện thi IELTS, thì có BC, ACET, và KTDC. Tuy nhiên tui thích KTDC nhất, vì học phí tầm 1 nữa so với BC và ACET thui, nhưng chất lượng thì ngang ngửa. Các thầy ở KTDC rất tâm huyết và nhiệt tình. Có điều...muốn học ở đó thì đăng ký, thi xếp lớp rùi chờ lớp hơi bị lâu ấy.

Đầu trang 

Bài viết mới Đã gửi: 14 Tháng 4 2013, 14:02 
Ngoại tuyến
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Bạn ơi ở quận 10 có trung tâm Talent nữa đó. Sinh viên rất thích học ở đó, giá học phí rất phải chăng, mình đang học ở Talent được 2 khóa rồi, mình tăng level rất nhanh, giáo viên nước ngoài rất nhiệt tình, đảm bảo bạn sẽ học giỏi anh văn và phát âm chuẩn. Số 45 Hồ Bá Kiện, Q10 đóa bạn.

Đầu trang 

Bài viết mới Đã gửi: 16 Tháng 4 2013, 18:14 
Ngoại tuyến
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Mình thấy Trung tâm IEG dạy cũng được đó. Tôi đang làm cho cty nước ngoài dc gần một năm rồi mà thấy tiếng anh của mình còn lũng cũng quá nên tôi quyết định học thêm English . Trước khi tôi đến học ở IEG tôi nói chuyện với khách cứ như gà mắc xương yk, nhưng mới học ở IEG dc 3 khóa thì giờ khả năng giao tiếp bằng English của tôi đã khá hơn rất nhiều. Môi trường học tập ở IEG cũng tốt, giáo viên bản xứ dạy hoàn toàn lớp học sinh đông lắm.

Học anh văn không nên tìm chổ học phí rẻ quá thì chưa chắc chất lượng tốt, đặc bị là những trung tâm thường hay đăng giảm giá tơi mấy chục phần trăm, tìm mức học phí vừa phải. mà chất lượng dạy tốt thì còn hơn là..... mình thấy bên IEG VIET NAM tuy là họ không có giảm giá gì hết nhưng chất lượng họ dạy rất tốt, mà mình thấy học phí củng không mắc đâu bạn ạ......

Đầu trang 

Hiển thị những bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  

Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 210 bài viết ]  Chuyển đến trang Trang vừa xem  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 21  Trang kế tiếp

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách

Bạn không thể tạo chủ đề mới trong chuyên mục này.
Bạn không thể trả lời bài viết trong chuyên mục này.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình trong chuyên mục này.
Bạn không thể xoá những bài viết của mình trong chuyên mục này.