theo bạn học tiếng anh ở đâu thì tốt nhất

Thảo luận mọi vấn đề

Re: theo bạn học tiếng anh ở đâu thì tốt nhất

Bài viết chưa xemgửi bởi quynhanh11 » 09 Tháng 8 2014, 03:37

Bạn có thể đến thử tủng tâm tiếng anh Lesh học xem, ở đấy toàn giáo viên việt kiều và bả ngữ dạy thôi. Mà mình thấy học phí ở đấy cũng vừa phải
http://lesh.com.vn/

quynhanh11
Lính mới tò te
Lính mới tò te

Bài viết chưa xemgửi bởi nhang_83 » 22 Tháng 8 2014, 21:47

Học phí tiếng Anh mà chục triệu thì đối với mình xa tầm với quá nên đăng kí bên IEG cho lành! :letsdothis: Mình học khóa giao tiếp bên IEG, giá ko cao mà lại hiệu quả vì môi trường ở đây rất năng động. Ngoài thầy cô dạy mình trực tiếp trong lớp ra thì bạn còn có thể trò chuyện bằng tiếng Anh với thầy cô khác trong trường nữa, thầy cô hay chuyện trò với học viên lắm, mà đa phần giáo viên bên này cũng là người nước ngoài...nên luyện được dần cái tính lúng túng khi nói chuyện với người nước ngoài! :yaoming:
nhang_83
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Bài viết chưa xemgửi bởi manhlequan » 06 Tháng 10 2014, 22:49

>:)= >:)= >:)= Nếu anh chị hay bạn nào ở HCM mà cần học tiếng anh thì đến ILI địa chỉ duy nhất tại 22C- 24C Trường Sơn, Q.10 ( sau công viên Lê Thị Riêng)- ĐT: 08 6683 8375, ở đây dạy khá uy tín, Tất cả mọi người hãy yên tâm, ILI là trung tâm khá tốt, tuy cơ sở không to bự như các trung tâm nhưng giáo viên đảm bảo 100% là người bản ngữ. >:)= >:)= >:)=
manhlequan
Bé ngoan nhà trẻ
Bé ngoan nhà trẻ

Bài viết chưa xemgửi bởi tocdai » 08 Tháng 10 2014, 22:32

Mình cũng từng học ở Talent, lúc đó thầy đang đứng lớp mình là việt kiều Mỹ nên thầy có kinh nghiệm lắm, thầy dạy hay mà có khả năng truyền đạt kiến thức rất tốt nữa. Thầy chỉ cho lớp nhiều cách học từ vựng, phát âm, thích hợp cho từng học viên để lớp tiếp thu một cách hiệu quả nhất. Mình học 3 khóa rồi phải về quê nên mình tiếc lắm, nhưng nhờ khoản thời gian học ở trung tâm Talent mà trình độ mình thay đổi hẳn. Mình tự tin hơn trong giao tiếp với người nước ngoài, mà nhờ kiến thức đã học mà bây giờ công việc của mình hiệu quả lắm. Bạn đến trung tâm học thử nhé, hy vọng bạn sẽ học được nhiều điều bổ ích từ Talent.
tocdai
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Bài viết chưa xemgửi bởi quynhchi91 » 17 Tháng 10 2014, 13:22

Talent còn chi nhánh nào khác không bạn?
Mình ở tân phú mà qua quận 10 thì oải thật đó, đường xa mà dạo nào mưa gió triền miên mới chít chứ. Nghe cách dạy ở Talent thì thấy thích thật nhưng nếu có chi nhánh nào ở gần gần nhà mình thì hay quá
quynhchi91
Bé nhỡ lớp Chồi
Bé nhỡ lớp Chồi

Bài viết chưa xemgửi bởi nguyenvankhang » 18 Tháng 10 2014, 15:10

Trung tâm Talent không có chi nhánh ngoài tân phú rồi, bạn phải chịu khó thôi.
Giờ mình cũng đang ôn lại, đúng là không nói tiếng anh chừng 2 tháng là thấy cái lưỡi cứ đo đơ không còn dẻo như trước nữa, phát âm cũng chậm hơn, chắc do về quê ăn nhiều quá, hì
Cũng may là mình học từ cấp độ sơ cấp nên "cái nền" của mình khá vững, mình chỉ mất khoảng hơn 3 tuần là lại giao tiếp được như trước
Chúc bạn học tốt nha
nguyenvankhang
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Bài viết chưa xemgửi bởi thienkim121 » 28 Tháng 10 2014, 00:24

trước kia mình cũng kém tiếng anh lắm đi học khóa tiếng anh giao tiếp tại trung tâm ngoại ngữ TOMe thấy chất lượng ở đó tốt lắm trình độ của mình cũng nhờ đó mà cải thiện lên nhiều giờ mình đã có thể nc tự tin hơn và đặc biệt học phí ở đó so với các trung tâm khác mình thấy khá rẻ , nếu bạn ở thủ đức hay quận 9 thì bạn có thể đến trung tâm học thử xem ntn nhé >:)=
thienkim121
Lính mới tò te
Lính mới tò te

Bài viết chưa xemgửi bởi quynhchi91 » 24 Tháng 11 2014, 19:57

nguyenvankhang đã viết:Trung tâm Talent không có chi nhánh ngoài tân phú rồi, bạn phải chịu khó thôi.
Giờ mình cũng đang ôn lại, đúng là không nói tiếng anh chừng 2 tháng là thấy cái lưỡi cứ đo đơ không còn dẻo như trước nữa, phát âm cũng chậm hơn, chắc do về quê ăn nhiều quá, hì
Cũng may là mình học từ cấp độ sơ cấp nên "cái nền" của mình khá vững, mình chỉ mất khoảng hơn 3 tuần là lại giao tiếp được như trước
Chúc bạn học tốt nha

Chắc phải chịu khó thiệt quá, nói thiệt từ tân phú qua quận 10 cũng hơi đuối nhưng nghe đồn trung tâm Talent dạy tốt, quan tâm học viên học phí lại dễ nuốt nên mình mới có động lực đó chứ.
Mà Talent dạy theo giáo trình nào vậy bạn? Học phí có bao gồm giáo trình luôn chưa?
quynhchi91
Bé nhỡ lớp Chồi
Bé nhỡ lớp Chồi

Bài viết chưa xemgửi bởi nguyenvankhang » 30 Tháng 12 2014, 18:56

Talent dạy theo giáo trình American English File, bộ sách này hay ak nha, chủ yếu cho học viên luyện các tình huống giao tiếp. Giáo trình thì tự trang bị nha bạn, nếu không qua nhà sách mua thì ở trung tâm cũng có bán đó, giá như nhau cả ak.
Cố gắng nha bạn, cần cù bù khả năng mà, hi hì
Ak, nếu có việc đột xuất xin nghỉ thì bạn nhớ xin phép nhá, trung tâm sẽ không tính phí ngày bạn nghỉ đâu
08.2240.3123 - 0913.085.081 là số của văn phòng Talent đấy, chúc bạn học tốt
nguyenvankhang
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Bài viết chưa xemgửi bởi hiennhubut » 02 Tháng 1 2015, 18:58

Ở Talent có dạy cấp tốc theo yêu cầu không ta? học phí như thế nào không biết nữa

hiennhubut
Bé xíu lớp Mầm
Bé xíu lớp Mầm

Trang trướcTrang kế tiếp

Quay về Diễn đàn chung

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách